Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ aluminum composite panel siding ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Bảng Sandwich Rockwool chống nước 1000mm chiều rộng
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Aluminium Foam RAL Màu sắc tùy chỉnh Glasswool bên ngoài tường sandwich Panel 64kg / M3 mật độ
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm xốp RAL Màu tùy chỉnh Bảng điều khiển bánh sandwich tường ngoại thất bằng bông thủy tinh vớ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
Polyurethane âm thanh hấp thụ bảng điều khiển âm thanh chống nước Mineral Wool tùy chỉnh chiều dài
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển hấp thụ âm thanh bằng len khoáng chống thấm Polyurethane có chiều dài tùy chỉnh |
|---|---|
| chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool |
Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch
| Tên sản phẩm: | Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich hướng dẫn sử dụng phòng sạch |
Tấm cách âm 25mm Coolroom Panel Pur Pir Sandwich Panel
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Glasswool cách âm chống cháy cho vật liệu cách nhiệt xây dựng hiện đại |
|---|---|
| Lợi thế: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
| Tỉ trọng: | 64kg/m3 |
Cửa hàngBảng Sandwich Rockwool
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy với Polyurethane cho mái nhà kho và tường Fabhouse |
|---|---|
| Độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Đường kính mái vải gỗ chống cháy chống nước
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp mái bằng kính chống cháy bằng len cho tòa nhà cách nhiệt được chứng nhận CE |
|---|---|
| Từ khóa: | bông thủy tinh |
| giấy chứng nhận: | CE |
Chống cháy Trọng lượng nhẹ Glasswool Sandwich Panel Độ dày 50mm
| Product Name: | Fire Resistance Light Weight Glasswool Acoustic Thermal Insulation Thickness 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Density: | 64kg/m3 |
| Project Solution Capability: | Graphic Design 3D Model Design Total Solution For Project |
50mm Độ dày Glass Fiber Sandwich Panel kín âm thanh
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Phân cách sợi thủy tinh Glasswool Soundproofing Glass Wool Wall Panel Insulation nhiệt hấp thụ tiếng ồn
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| đối mặt: | FSK/Vinyl/Lá nhôm/WMP/WMSK/Giấy lụa đen/Kraft/Không có |
| OEM: | Chấp nhận. |

