Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ metal cladding systems ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Cấu trúc thép chế tạo sẵn có độ bền cao Kho hàng tùy chỉnh Kích thước lắp đặt nhanh Tiêu chuẩn ISO Solution xây dựng công nghiệp bền & thân thiện với môi trường
| chiều cao cột: | 6m-12m có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Bảng điều khiển mái/tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool/Pu/Glasswool |
| Phong cách thiết kế: | Công nghiệp |
Hot Dip Galvanized Painted Steel Structure Nhà kho Xưởng chuyên nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thiết kế kho dự chế chuyên nghiệp kho công nghiệp |
|---|---|
| Khung chính: | Dầm thép hàn chữ H, giàn thép |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Thiết kế nhà kho thép dựng nhanh mạ kẽm nhúng nóng và sơn cho việc lưu trữ
| Tên sản phẩm: | Thiết kế mới Chi phí thấp Xây dựng nhanh cấu trúc thép Kho lưu trữ Kho xây dựng |
|---|---|
| Khung chính: | Dầm thép hàn chữ H, giàn thép |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Nhà xưởng, nhà kho, công trình công nghiệp, thương mại kết cấu thép tiền chế tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Xây dựng thép Prefabricated Xưởng kho Xưởng xây dựng công nghiệp Xưởng xây dựng thương mại Xưởng kho |
|---|---|
| Khung chính: | Hàn H bằng thép, giàn thép |
| Ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Căn phòng kho cấu trúc thép tiền chế Dịch vụ tiêu chuẩn ASTM bao gồm xây dựng tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Căn phòng kho cấu trúc thép tiền chế Dịch vụ tiêu chuẩn ASTM bao gồm xây dựng tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 50 -100 năm |
| Khung chính: | Dầm thép hàn chữ H, giàn thép |
Thiết kế tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Nhà máy Trung Quốc Lắp đặt nhanh Prefab Steel Structure Assembly thiết kế tùy chỉnh Tòa nhà Prefab W |
|---|---|
| Bảo hành: | 50 -100 năm |
| Cài đặt: | kỹ sư hướng dẫn |
Tấm Sandwich Prefab chịu nhiệt cho tấm lợp nhà kho
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | Tôn màu: 0.4-0.8mm Rockwool/Tấm bông thủy tinh: 50mm/75mm/100mm/150mm/200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng, không quá 11800mm |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh cách âm đúc sẵn Tường ngoài OEM
| tên sản phẩm: | Tấm tường bên ngoài đúc sẵn Tấm len khoáng sản Tấm hấp thụ âm thanh Bảng điều khiển bánh sandwich âm |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| Tấm thép: | 0,4mm-0,8mm |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh tổng hợp 50mm 125mm để cách âm đúc sẵn
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 200mm để cách âm và cách nhiệt Tường ngoài đúc sẵn đúc s |
|---|---|
| chống cháy: | Đúng |
| chống ẩm: | Đúng |
Tấm nhôm trang trí bằng bọt PU Polyurethane 16mm cho ngoại thất
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich trang trí Polyurethane bọt Pu 16mm để trang trí ngoại thất |
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |

