Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ 200mm thickness pu sandwich panel ] trận đấu 148 các sản phẩm.
75mm Rockwool chống nước tấm cách nhiệt màu tùy chỉnh cho xây dựng văn phòng cách nhiệt
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
Công nghệ sáng tạo chống cháy PU niêm phong Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
Tấm nhôm chống thấm Tấm nhôm lõi nhôm 50mm-200mm
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm Sandwich Panel Vật liệu ốp tường ngoại thất chống nước 50mm-200mm |
Glasswool PU Corner Sandwich Tấm kính cho mái tường kho lạnh
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Loại cài đặt: | treo tường |
Thép Glasswool Acoustic PUF Panel Mái nhà Khả năng chịu nhiệt Tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh bằng thép màu cách âm |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| Cài đặt: | dễ |
Đơn vị hóa Rock Wool Acoustic Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm Khép nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đơn vị hóa Rockwool Sandwich Panel Thép Độ dày 0,4mm-0,8mm Khép nhiệt |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Bảng composite gỗ đá tiết kiệm năng lượng với mật độ 90-150kg/m3
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Lắp đặt tại chỗ Rockwool tấm mái nhà Polyurethane chống cháy nhiệt cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lắp đặt tại chỗ Polyurethane chống cháy cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Rockwool Sandwich Acp Panel Tấm nhôm Sandwich 4 mặt
| tên sản phẩm: | Rockwool chống cháy hạng A cho tường ngoại thất Tấm nhôm Sandwich 4 mặt liên kết Rock Wool |
|---|---|
| độ dày: | 50-200mm |
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |

