Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant glass wool material ] trận đấu 219 các sản phẩm.
Cấu trúc thép chế biến sẵn theo yêu cầu Kho dự trữ Cấu trúc thép chế tạo sẵn
| Tên sản phẩm: | Công cụ xây dựng cấu trúc thép đúc sẵn xây dựng cấu trúc thép prefab |
|---|---|
| Bảo hành: | 50 năm |
| Khung chính: | Đường thép hình H rắn |
Cấu trúc nặng Sandwich Panel Tòa nhà kho sản xuất sẵn
| Tên sản phẩm: | Nhà kho công nghiệp đúc sẵn Kết cấu thép từ Nhà kho tiền chế kết cấu thép nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Vật liệu: | thép |
Kho chứa kim loại lắp ghép sẵn hiện đại tùy chỉnh, lắp ráp nhanh
| Tên sản phẩm: | Nhà kho kết cấu thép tiền chế tùy chỉnh Nhà kho tiền chế hiện đại để bán |
|---|---|
| Từ khóa: | Nhà kho xây dựng cấu trúc thép |
| Khung chính: | Đường thép hình H rắn |
Nhà kho kim loại tiền chế với khung chính dầm thép hình chữ H đặc và khung xà gồ C Z Purlin thứ cấp
| Tên sản phẩm: | Thép Prefab Thép cấu trúc kim loại Xây dựng Tòa nhà kho |
|---|---|
| Loại: | Cấu trúc thép |
| Từ khóa: | Nhà kho xây dựng cấu trúc thép |
Mái tường Tấm Polyurethane Sandwich Puf Phòng lạnh 150mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt PU 38kg / M3 Mật độ 150mm Tấm lợp tường mái Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL |
| Tỉ trọng: | 40-42kg/m3 |
Q345B Lớp phủ chống cháy bằng thép 2h Phù hợp địa chấn GB50011 BIM LOD300 Sản xuất nhựa bằng nén nóng ≥80μM Phong cách thiết kế công nghiệp Cửa hàng kho Xây dựng cấu trúc thép 15-60m
| Tên sản phẩm: | Dải trải 15-60m Q345B Lớp phủ chống cháy thép (2h) Phù hợp với địa chấn (GB50011) BIM LOD300 Sản xuấ |
|---|---|
| chiều cao cột: | 6m-12m có thể điều chỉnh |
| Bảng điều khiển mái/tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool/Pu/Glasswool |
Tấm xốp Polyurethane 50mm-200mm Tấm ốp phòng lạnh cách nhiệt ngoài trời
| tên sản phẩm: | Tấm ốp tường Polyurethane màu RAL 50-200mm Tấm ốp tường Phòng lạnh cách nhiệt ngoài trời |
|---|---|
| cách nhiệt: | Đúng |
| Bề mặt: | tùy chỉnh |
Xưởng xây dựng cấu trúc thép Xưởng xây dựng khung thép
| Tên sản phẩm: | Xưởng xây dựng cấu trúc thép Xưởng xây dựng khung thép |
|---|---|
| Purlin: | Thép hình C.Z |
| BẢO TRÌ: | Mức thấp |
Cấu trúc thép chế tạo sẵn có độ bền cao Kho hàng tùy chỉnh Kích thước lắp đặt nhanh Tiêu chuẩn ISO Solution xây dựng công nghiệp bền & thân thiện với môi trường
| chiều cao cột: | 6m-12m có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Bảng điều khiển mái/tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool/Pu/Glasswool |
| Phong cách thiết kế: | Công nghiệp |
Xây dựng cách điện giảm tiếng ồn Sandwich Panel Ral Màu
| tên sản phẩm: | Cách nhiệt xây dựng Bảng cách âm màu RAL cho tòa nhà và các thiết bị khác Cách nhiệt |
|---|---|
| cách nhiệt: | Đúng |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |

