Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Fast Easy Assemble Fully Customization Design Prefab Factory Storage Steel Structure Workshop Building
| Tên sản phẩm: | Nhanh chóng Dễ dàng Lắp ráp Hoàn toàn Tùy chỉnh Thiết kế Nhà máy Prefab Lưu trữ Kết cấu thép Xây dựn |
|---|---|
| Từ khóa: | Nhà kho xây dựng cấu trúc thép |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Đơn vị tùy chỉnh chiều dài bảng sandwich âm thanh với lớp chống cháy A
| Durability: | High |
|---|---|
| MOQ: | 500 Square Meters |
| Design Style: | Modern |
Tấm Puf Sandwich Pir Polyurethane Glasswool Pir cho Phòng lạnh ODM
| tên sản phẩm: | Glasswool Acoustic Sandwich Panel cho tòa nhà và các thiết bị nhiệt khác |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 60-200kg/m3 |
| Cài đặt: | dễ |
Tấm thép cách âm dày 0,4-0,8mm Chống ẩm
| cách nhiệt: | Đúng |
|---|---|
| chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Lớp chống cháy: | Một |
Hội thảo Kho lạnh Sandwich Panel Xây dựng Tấm lợp OEM
| tên sản phẩm: | Nhà xưởng và nhà kho mái tôn cách âm |
|---|---|
| Chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Cài đặt: | dễ |
Xây dựng cách điện giảm tiếng ồn Sandwich Panel Ral Màu
| tên sản phẩm: | Cách nhiệt xây dựng Bảng cách âm màu RAL cho tòa nhà và các thiết bị khác Cách nhiệt |
|---|---|
| cách nhiệt: | Đúng |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Xây dựng Tòa nhà cách nhiệt bảng sandwich âm thanh bề mặt được sơn trước cách âm cao
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chống ẩm: | Đúng |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
Tòa nhà hiện đại Acoustic Sandwich Panel 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Kháng ẩm Acoustic Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh OEM
| Tên sản phẩm: | Bảng cách âm chống ẩm cho tấm cách âm sandwich mật độ 60-200kg/m3 |
|---|---|
| MOQ: | 500 mét vuông |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Workshop Acoustic Sandwich Panel Tấm lợp cách nhiệt Puf 150mm
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
|---|---|
| Chiều dài: | Lựa chọn của khách hàng, tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Dễ dàng cài đặt/Không thấm nước/Chống cháy |

