Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Customized Prefabricated Building Steel Structure Warehouse Farm Shed Prefab Workshop Barndominium
| Tên sản phẩm: | Nhà kho kết cấu thép tiền chế tùy chỉnh Nhà kho Trang trại Nhà xưởng tiền chế Barndominium |
|---|---|
| Khung chính: | Hàn H bằng thép, giàn thép |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm |
Fast Installation Cost Effective Prefab Steel Structure Building Warehouse Godown
| Tên sản phẩm: | Chi phí lắp đặt nhanh chóng Hiệu quả Nhà kho kết cấu thép Prefab Godown |
|---|---|
| Khung chính: | Hàn H bằng thép, giàn thép |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm |
Steel Structure Pre-Engineered Factory Warehouse Workshop Cold Storage Steel Structure Buildings
| Tên sản phẩm: | Kết cấu thép Nhà xưởng tiền chế Nhà xưởng Kho lạnh Nhà kết cấu thép |
|---|---|
| Từ khóa: | Kho hàng hóa bằng thép |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Prefabricated Buildings Steel Structure Warehouse Metal Building Prefab Workshop Steel Building Construction
| Tên sản phẩm: | Nhà tiền chế Kết cấu thép Nhà kho Nhà kim loại Xưởng tiền chế Xây dựng nhà thép |
|---|---|
| Từ khóa: | Kho hàng hóa bằng thép |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Tấm Sandwich Prefab chịu nhiệt cho tấm lợp nhà kho
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | Tôn màu: 0.4-0.8mm Rockwool/Tấm bông thủy tinh: 50mm/75mm/100mm/150mm/200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng, không quá 11800mm |
Tấm cách nhiệt lõi xốp cách âm Góc tường cách nhiệt 50mm 200mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt góc chống cháy cách âm Tường cách nhiệt 50mm 200mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
Bảng điều khiển bánh sandwich sợi thủy tinh góc 100mm 125mm 150mm Tấm nhôm bọt cho tòa nhà
| tên sản phẩm: | Tấm tường góc 50mm 100mm 125mm 150mm 200mm để cách nhiệt và cách âm tòa nhà |
|---|---|
| Loại cài đặt: | treo tường |
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
Tấm ốp tường bằng nhôm xốp tổng hợp
| tên sản phẩm: | Tấm ốp nhôm composite với tấm ốp tường dán cạnh PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
| Dịch vụ sau bán:: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Thiết kế tùy chỉnh mô-đun Xây dựng cấu trúc thép tiền chế cho khách sạn / văn phòng
| Tên sản phẩm: | Tòa nhà mô-đun Thiết kế tùy chỉnh Tòa nhà kết cấu thép tiền chế cho khách sạn / văn phòng |
|---|---|
| Tấm mái & tường: | Veneer thép màu, Tấm Sandwich Rockwool, Tấm Sandwich PU, v.v. |
| BẢO TRÌ: | Mức thấp |
Thiết kế hiện đại Chi phí thấp Xây dựng nhanh kết cấu thép Tòa nhà kho lưu trữ
| Tên sản phẩm: | Thiết kế hiện đại Chi phí thấp Xây dựng nhanh kết cấu thép Tòa nhà kho lưu trữ |
|---|---|
| Tấm mái & tường: | Veneer thép màu, Tấm Sandwich Rockwool, Tấm Sandwich PU, v.v. |
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |

