Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Xây dựng cấu trúc thép Xưởng kho hàng thương mại Xây dựng sẵn
| Product name: | Steel Structure Building Prefab Warehouse Commercial Prefabricated Building |
|---|---|
| Warranty: | 10 Years |
| Wall cladding: | EPS/Rockwool/Fiberglass Wool/PU Sandwich Panel Or Steel Sheet |
Hot Dip Galvanized Painted Steel Structure Nhà kho Xưởng chuyên nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thiết kế kho dự chế chuyên nghiệp kho công nghiệp |
|---|---|
| Khung chính: | Dầm thép hàn chữ H, giàn thép |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Tùy chỉnh giá cả phải chăng Prefabricated Prefab Steel Structure Building Warehouse hiện đại
| Tên sản phẩm: | Tự chỉnh và giá cả phải chăng Chi phí thấp Prefabricated Prefab Steel Structure Building Warehouse |
|---|---|
| Bảo hành: | 50 năm |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Vật liệu xây dựng kim loại Cửa hàng sẵn để bán Cửa hàng xây dựng Thép Cấu trúc Cửa hàng kim loại Cấu trúc xây dựng thương mại
| Tên sản phẩm: | Vật liệu xây dựng kim loại Cửa hàng sẵn để bán Cửa hàng xây dựng Thép Cấu trúc Cửa hàng kim loại Cấu |
|---|---|
| Chống khí hậu: | Cao |
| Vật liệu: | thép |
Nhà kho thép xưởng kho di động Nhà kho thép cấu trúc xây dựng với chất lượng cao
| Product name: | Steel Warehouse Workshop Portable Warehouse Steel Structure Building With High Quality |
|---|---|
| Keyword: | Steel Warehouse Workshop |
| Weather Resistance: | High |
Bán nóng Xưởng công nghiệp Cấu trúc công nghiệp & Nhà máy Thép Xây dựng Khoa xây dựng
| Tên sản phẩm: | Bán nóng Xưởng công nghiệp Cấu trúc công nghiệp & Nhà máy Thép Xây dựng Khoa xây dựng |
|---|---|
| Khung chính: | Hàn H bằng thép, giàn thép |
| Ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Các tòa nhà cấu trúc thép tùy chỉnh Các nhà máy & kho của Prefab Workshop với giá nhà máy
| Tên sản phẩm: | Các tòa nhà cấu trúc thép tùy chỉnh Các nhà máy & kho của Prefab Workshop với giá nhà máy |
|---|---|
| Từ khóa: | Kho hàng hóa bằng thép |
| Khung chính: | Cột Thép & Dầm Thép |
Tấm nhôm lõi xốp ngoại thất 75mm Bảng điều khiển ACP Sandwich
| tên sản phẩm: | Rèm màu ngoại thất Bảng điều khiển bánh sandwich bằng nhôm Tấm ốp mặt tiền cho các tòa nhà |
|---|---|
| Chiều dài: | Dưới 11,8m |
| Chiều rộng: | 950mm-1000mm |
Bảng điều khiển bánh sandwich tường cong Góc cách nhiệt Màu RAL
| tên sản phẩm: | Giảm âm thanh Chống nước Thiết kế hiện đại Bảng cách nhiệt Tường màu Ral |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Ứng dụng: | Xây dựng kho lợp tường và mái nhà cho tòa nhà |
Bảng điều khiển bánh sandwich ODM Tấm cách nhiệt đúc sẵn góc
| Lợi thế: | Cách âm Dễ dàng lắp đặt Chống nước Cách nhiệt Chống cháy Chống cháy Giảm âm Chống nước |
|---|---|
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Thiết kế: | 60-120kg/m3 |

