Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
1000mm Mineral Wool Sandwich Panel kín âm
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool Mái 1000mm dùng cho văn phòng ngoài trời cách nhiệt xây dựng có khả năng cách |
|---|---|
| Không thấm nước: | Đúng |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
100kg/M3 Rockwool Sandwich Panel cách âm tường 100mm
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt Rockwool mật độ 60-200 Kg/m3 với lớp A1 và màng cách nhiệt dạng tấm Rockwool
| Tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rockwool mật độ 60-200 Kg/m3 với lớp A1 và màng cách nhiệt dạng tấm Rockwool |
|---|---|
| Từ khóa: | Chăn cách nhiệt bằng len đá |
| Độ thấm hơi: | Hít thở |
Khối sandwich âm thanh chống âm thanh Rockwool Glass Wool âm thanh hấp thụ Độ dày 80mm
| tên sản phẩm: | Bông cách âm Rockwool Glasswool Panel tiêu âm dày 50mm 75mm80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chống ẩm: | Đúng |
| Cài đặt: | Dễ |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh Rockwool hiệu suất ODM cho trần tường phòng
| tên sản phẩm: | Hiệu suất Rockwool Acoustic Sandwich Panel cho các giải pháp cách âm Tường mái trần |
|---|---|
| Cài đặt: | dễ |
| Hiệu suất âm thanh: | Xuất sắc |
Panel PU Rockwool PU 25mm cách nhiệt chống cháy
| tên sản phẩm: | Giấy chứng nhận CE Bảng điều khiển hấp thụ âm thanh chống cháy cách nhiệt PU Rockwool |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| cách âm: | Đúng |
Tấm cách nhiệt Rock Wool chống thấm nước Tấm cách nhiệt tường cho xây dựng
| Tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rock Wool chống thấm nước Tấm cách nhiệt tường cho xây dựng |
|---|---|
| Mật độ: | 60/80/100/120/150/160kg/m3 |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho nhiều mục đích xây dựng và công nghiệp khác nhau |
50-200 Kg/M3 Rock Wool Board And Stone Wool Sheet Kháng chất
| Mật độ: | 50-200 Kg/m3 |
|---|---|
| Chống cháy: | Lớp A1 |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho nhiều mục đích xây dựng và công nghiệp khác nhau |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm Rockwool Puf cho hệ thống ốp tường kim loại
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Xây dựng Xây dựng trước Xây dựng Xây dựng kim loại công nghiệp Xưởng kho Xưởng sản xuất Xây dựng thép
| Roof & Wall Panel: | Color Steel Veneer, Rockwool Sandwich Panel, PU Sandwich Panel Etc |
|---|---|
| Color: | Customized Color |
| Installation: | Easy |

