Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich cách nhiệt bên ngoài Cách âm tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong RockWool Sandwich Panel Cách nhiệt Chống cháy Chống nước Bên ngoài |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel tường ngoài 40mm
| tên sản phẩm: | Văn phòng ngoài trời đúc sẵn Cách nhiệt xây dựng Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel Panel Tường |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Modern Design Style Rockwool Sandwich Board for 100 Laboratory Clean Room Solutions
| Key Word: | ROCKWOOL SANDWICH PANEL |
|---|---|
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
| Design Style: | Modern |
Tấm cách nhiệt khoáng PU Rockwool Sandwich Panel Thép màu tôn đúc sẵn
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Pu Mineral Rock Wool Sandwich Panel Tấm thép màu đúc sẵn Tấm tường đúc sẵn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển được chứng nhận CE Sandwich Rockwool Độ dày 100mm cho cách nhiệt công nghiệp
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool được chứng nhận CE Độ dày 100mm cho các ứng dụng cách nhiệt c |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel Tường PU Polyurethane Edge
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| cách âm: | Đúng |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE 100mm 200mm cho văn phòng ngoài trời
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE Độ dày 50mm 200mm để cách nhiệt xây dựng Sử dụn |
|---|---|
| Vật liệu: | bông khoáng |
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool chống nước Composite 0,4mm 0,8mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rock Wool chống nước 0,4mm 0,8mm bằng thép nhẹ Cách âm cách nhiệt |
|---|---|
| moq: | Hợp lý |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Class A Fire Resistance Rockwool Sandwich Panel with Frame Thickness 0.6mm and Max Length 9000mm
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
|---|---|
| Color: | White, Grey, Blue, Red, Green, Etc. |
| Type: | Sandwich Panel |
Tấm cách nhiệt Rockwool PU Tấm ốp Sandwich Tấm ốp cho mái và tường
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
| tên sản phẩm: | bảng điều khiển bánh sandwich len đá,bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool |

