Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Bảng cách âm Rockwool chống thở được làm từ vật liệu bền vững
| Tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool thoáng khí và chịu lực được làm từ vật liệu bền vững |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm-150mm |
| Chiều rộng: | 0,3m/0,4m/0,6m/1,2m |
Modern Design Rockwool Sandwich Panel with Levels A and Galvanized Sheet Surface Material
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy tường ngoài trời cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng Tòa nhà tường văn phòn |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich 50mm tùy chỉnh cho cách nhiệt xây dựng
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Kim loại Rockwool cách nhiệt tấm sandwich Nhà tấm sandwich Bức tường
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
| Giấy chứng nhận: | CE |
50mm Rockwool chống nước
| Tên sản phẩm: | Vật liệu cách nhiệt tòa nhà Rockwool chống cháy, chống thấm nước không hút ẩm với khả năng chống chá |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool |
| Chống cháy: | Lớp A1 |
Tấm cách nhiệt PUF Rockwool 50mm chống thấm nước cho tường mái
| Chiều rộng: | 1000mm |
|---|---|
| Kiểu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
| giấy chứng nhận: | CE |
Bảng điều khiển Sandwich Rockwool 100mm đúc sẵn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy cách âm cho tòa nhà mái tường bên ngoài với khả nă |
|---|---|
| từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Cách nhiệt: | Đúng |
Tấm cách nhiệt chống cháy Rockwool 50mm Kho lạnh cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy Trọng lượng nhẹ Cách nhiệt Hiệu quả năng lượng |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |

