Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Đơn vị hóa chiều dài Rockwool Sandwich Panel 80mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chất lượng hàng đầu Chiều dài tùy chỉnh MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Bảng sandwich cách nhiệt âm thanh Rockwool Soundproof Prefabricated Pu Foam
| Tên sản phẩm: | Nhiệt và âm thanh cách nhiệt âm thanh chống ốc Prefabricated Pu Foam Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Bảo hiểm nhiệt PU niêm phong Rockwool bảng sandwich 1000mm chiều rộng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Phân đồ gỗ đá cho cách nhiệt xây dựng văn phòng ngoài trời
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Mật độ cách nhiệt tăng cường 90-150kg / m3 Rockwool Sandwich Panel Màu bề mặt thép
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
100mm Rockwool Sandwich Panel For Wall Building Warehouse Roofing Bức tường và mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool cho Tường Nhà Kho Lợp Tường và Mái nhà |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse
| Tên sản phẩm: | 150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Lightweight Rockwool an toàn và âm thanh bảng âm thanh 150mm
| Tên sản phẩm: | Bảng bánh sandwich vải đá nhẹ mật độ 90-150kg/m3 Độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Đường và mái nhà chống nước Rockwool Sandwich Panel 50mm
| Tên sản phẩm: | Bảng Sandwich Rockwool chống nước cho tường và mái nhà MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Xây dựng xây dựng Rockwool bảng sandwich với độ dày thép 0,4mm-0,8mm
| Tên sản phẩm: | Rockwool cách nhiệt bảng sandwich cho xây dựng tòa nhà với độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Chiều rộng: | 1000mm |

