Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Kiểm tra nước tùy chỉnh Rockwool tấm cách nhiệt 0.4mm-0.8mm Thép cho thiết kế hiện đại
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Phân tích dễ dàng, chống cháy Rockwool Sandwich Panel với trọng lượng nhẹ
| Cách nhiệt: | Vâng. |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Khép kín vải đá thở 100mm với chống thủy văn và kháng hóa học
| Tên sản phẩm: | Vật liệu cách nhiệt Rockwool thoáng khí Vật liệu cách nhiệt Rockwool có khả năng chống ẩm và hóa chấ |
|---|---|
| Từ khóa: | bông khoáng |
| Hấp thụ nước: | ≤5% |
Baodu Rockwool Composite Panel âm thanh chống cháy cách nhiệt cao
| tên sản phẩm: | Tấm composite Rockwool cách nhiệt cao chống cháy BAODU |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Polyurethane Rockwool Sandwich Panel 150mm cho tường và mái nhà cách nhiệt bên ngoài
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich tổng hợp Polyurethane Rockwool cho tường và mái nhà bên ngoài cách nhiệt |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Polyurethane Foam Panel Sandwich Rockwool Bảo hiểm nhiệt hiện đại
| tên sản phẩm: | Tấm xốp cách nhiệt Polyurethane Tấm cách nhiệt Rockwool hiện đại Cách nhiệt |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Không thấm nước Không thấm lửa Phân tích Sandwich Rockwool Độ dày 75mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống thấm nước Cách nhiệt chống cháy cao cấp Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Chất chống cháy tùy chỉnh Rockwool Sandwich Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
200mm lớp A1 chống cháy Rockwool cách nhiệt âm thanh được làm từ vật liệu tự nhiên
| Tên sản phẩm: | Vật liệu cách nhiệt Rockwool chống cháy loại A1 làm từ vật liệu tự nhiên |
|---|---|
| Hàng hiệu: | BAODU |
| Chống cháy: | Lớp A1 |
Bảng cách âm Rockwool chống thở được làm từ vật liệu bền vững
| Tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool thoáng khí và chịu lực được làm từ vật liệu bền vững |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm-150mm |
| Chiều rộng: | 0,3m/0,4m/0,6m/1,2m |

