Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Colorful RAL Rockwool Sandwich Panel Đường kính cách nhiệt xây dựng chống cháy cho văn phòng ngoài trời
| Application: | Wall Building Warehouse Roofing Wall And Roof |
|---|---|
| Soundproof: | Yes |
| Color: | RAL Color;Customized |
Bảng Sandwich Rockwool chống cháy Bảng Sandwich Rockwool cách nhiệt với cách nhiệt nhẹ
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Kho Fabhouse Rockwool Sandwich Panel Phòng lạnh 50mm với Polyurethane
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy với Polyurethane cho mái nhà kho và tường Fabhouse |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
50mm-200mm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt chống cháy Đèn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rockwool nhẹ chống cháy hiệu suất cao 50mm-200mm cho tấm lợp |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool cho tấm lợp |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
80mm Rockwool Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh Đèn nhẹ chống cháy Polyurethane
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich Rockwool Polyurethane chống cháy nhẹ cách âm môi trường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
125mm Rockwool Sandwich Panel Thiết kế hiện đại
| Tên sản phẩm: | Rockwool Sandwich Panel với hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| Chiều rộng: | 1000mm |
Thiết bị ngắt kín PU Sandwich Rockwool RAL Màu sắc Chứng chỉ CE
| Tên sản phẩm: | PU Seal Rockwool Sandwich Panel với màu RAL và Chứng chỉ CE |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Tùy chỉnh màu sắc RAL thiết kế hiện đại chống nước Rockwool bảng sandwich cho xây dựng cách nhiệt trong văn phòng hoặc
| Width: | 1000mm |
|---|---|
| Color: | RAL Color;Customized |
| Length: | Customized |
Công nghệ sáng tạo chống cháy PU niêm phong Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
Rockwool Sandwich Panels / Rockwool Insulated Sandwich Board chống cháy chống âm
| Soundproof: | Yes |
|---|---|
| Heat-insulation: | Yes |
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation |

