Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Bảng điều khiển Sandwich Rockwool 100mm đúc sẵn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy cách âm cho tòa nhà mái tường bên ngoài với khả nă |
|---|---|
| từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Cách nhiệt: | Đúng |
Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt Niêm phong PU
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool không thấm nước Kháng âm Chống cháy |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| giấy chứng nhận: | CE |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Dễ dàng lắp đặt Acoustic Sandwich Panel Rockwool Glass Wool Châm âm thanh
| tên sản phẩm: | Dễ dàng lắp đặt Rockwool Glasswool Bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh |
|---|---|
| màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Rockwool Glasswool Acoustic Sandwich Panel Puf Sheets ngoài trời
| tên sản phẩm: | Độ bền cao Rockwool Glasswool Bông hấp thụ âm thanh Bảng điều khiển Sandwich ngoài trời |
|---|---|
| chống ẩm: | Đúng |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Polyurethane Rockwool Acoustic Panel 60-200kg/M3 mật độ
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Tấm Rockwool Sandwich Panel 75mm 80mm 200mm cho Nhà kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Sandwich Panel tường và mái 50mm 75mm 80mm 100mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm |
Độ bền cao Sandwich Panel Rockwool Kháng ẩm Và lửa
| Tên sản phẩm: | Trải nghiệm cài đặt dễ dàng với tấm sandwich âm thanh chống cháy lớp A |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Max Length 9000mm Blue Rockwool Sandwich Panels for Construction
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
Fireproof A Grade Rockwool Composite Board for 100 Laboratory Clean Room Sale
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
| Fire Resistance: | Class A |

