Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh Rockwool chống cháy lớp A Độ dày 100mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh chống cháy loại A Lắp đặt dễ dàng Độ dày 100mm |
|---|---|
| Độ bền: | Cao |
| Bề mặt: | chuẩn bị |
Tấm xốp lõi Rockwool được đánh bóng Tấm lợp góc Tấm lợp ngoài trời
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
Cấu trúc thép nhẹ kho thép chế sẵn với C / Z thép kẽm Q235 Purlin và Rockwool bảng sandwich bảng tường mái
| Maintenance: | Low |
|---|---|
| Weather Resistance: | High |
| Drawing design: | SAP2000/AutoCAD /PKPM /3D3S/TEKLA |
Khoang cấu trúc thép công nghiệp với lớp phủ bảng sandwich EPS / Rockwool / Fiberglass Wool / PU
| Tên sản phẩm: | Kho chứa cấu trúc thép chất lượng cao Kho chứa cấu trúc thép công nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa: | Kho hàng hóa bằng thép |
| Khung chính: | Cột Thép & Dầm Thép |
Pu Seal Mineral Wool Composite Panel / Board Không thấm nước
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Giấy chứng nhận CE
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
| giấy chứng nhận: | CE |
Lưu trữ cách nhiệt bên ngoài Stone Wool Sandwich Panel cho tường
| Tên sản phẩm: | Các nhà sản xuất khoan kín tường bên ngoài mái nhà vải đá tấm sandwich cho các dự án xanh |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
120X60X60 Cm Mineral Wool Rock Board Mineral Wool Insulation Insulation được làm từ vật liệu tự nhiên
| Độ dày: | 25mm-200mm |
|---|---|
| Sự bền vững: | Được làm từ vật liệu tự nhiên và tái chế |
| Chống hóa chất: | Chịu được hầu hết các hóa chất |
Đơn vị hóa Rock Wool Acoustic Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm Khép nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đơn vị hóa Rockwool Sandwich Panel Thép Độ dày 0,4mm-0,8mm Khép nhiệt |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Bảng sandwich cách nhiệt 125mm đã được chế tạo sẵn
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Pu cách nhiệt đúc sẵn Rockwool Xây dựng tấm bánh sandwich tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Không thấm nước: | Đúng |

