Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
PU Niêm phong Bông khoáng Rockwool Sandwich Panel 100kg / m3 OEM
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Rockwool Round Sandwich Panel chống thấm Tòa nhà kho góc
| tên sản phẩm: | Bông cách nhiệt chống thấm Rockwool Glass Wool Round Corner Panel Tòa nhà Kho |
|---|---|
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
| Loại cài đặt: | treo tường |
Tấm lợp tấm Rockwool Sandwich hạng A có niêm phong Polyurethane chống cháy
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool với tấm đệm Polyurethane chống cháy hạng A |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bảng điều khiển cách nhiệt âm thanh Rockwool tùy chỉnh Tường thép cách âm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Acoustic Wall Sandwich Panel Kim loại cách âm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Nhà kho Xưởng Rockwool Sandwich Panel Polyurethane cách nhiệt ODM
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
| tên sản phẩm: | bảng điều khiển bánh sandwich len đá,bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool |
Rockwool Sandwich Acp Panel Tấm nhôm Sandwich 4 mặt
| tên sản phẩm: | Rockwool chống cháy hạng A cho tường ngoại thất Tấm nhôm Sandwich 4 mặt liên kết Rock Wool |
|---|---|
| độ dày: | 50-200mm |
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
Khả năng tùy biến khung chế tạo sẵn Cấu trúc thép Kháng cháy Rockwool Sandwich Panel Warehouse
| Tên sản phẩm: | Khả năng tùy biến khung Prefab cấu trúc thép Khả năng chống cháy Rockwool Sandwich Panel Steel Wareh |
|---|---|
| mái và tường: | Tôn/EPS/PU/Lông đá/Lông thủy tinh |
| Chống khí hậu: | Cao |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm bọt thép mặt tiền với Rockwool
| tên sản phẩm: | Bảng kết cấu nhôm với tấm thép mặt tiền Rockwool cho các cơ sở công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
| Lợi thế:: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
50mm Customized Rockwool Sandwich Panel cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich âm thanh tùy chỉnh cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả |
|---|---|
| Mật độ: | 60-200kg/m3 |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
Độ bền cao 150mm Rockwool bảng âm thanh nhẹ âm thanh
| tên sản phẩm: | Độ bền cao Acoustic Rock Wool Sandwich Panel Cách âm nhẹ |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
| OEM/ODM: | Có sẵn |

