Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Thiết kế hiện đại kiểu nhà kho cấu trúc tiền chế với lớp phủ mái nhà của EPS / Rockwool / Fiberglass Wool / PU Sandwich Panel
| Tên sản phẩm: | Các tòa nhà kim loại Các tòa nhà prefab được đúc sẵn kho cấu trúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 50 năm |
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Prefabricada Edificio Prefabricado Edificios Metalicos Cấu trúc thép chế tạo
| Tên sản phẩm: | Prefabricada Edificio Prefabricado Edificios Metalicos Cấu trúc thép chế tạo |
|---|---|
| Thiết kế vẽ: | SAP2000/AutoCAD/PKPM/3D3S/TEKLA |
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
Giảm tiếng ồn Bảng sandwich Lông khoáng hiệu quả năng lượng cho các dự án xây dựng
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Đơn vị tùy chỉnh Chiều dài vải khoáng sản sandwich tấm cho cách nhiệt âm thanh
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm nhẹ Tường chống cháy Bảng cách nhiệt PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel Tấm tường tiêu chuẩn nhẹ cách nhiệt chống cháy |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt Sandwich Panel Xây dựng Tấm làm mát 50mm Chất liệu PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Tôn chống cháy Tấm cách âm Rockwool Bông thủy tinh Vật liệu Pu |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Độ bền: | Cao |
Bảng điều khiển bánh sandwich thép cách nhiệt nhẹ 75mm ODM
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool len khoáng cách nhiệt nhẹ với thép màu PU Edge |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt bằng len thủy tinh tùy chỉnh cho các giải pháp cách nhiệt
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich tùy chỉnh hấp thụ âm thanh cho các giải pháp cách nhiệt |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Polyurethane Edge Rock Wool Acoustic Panel Khóa âm tùy chỉnh cho nhà kho
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh tổng hợp 50mm 125mm để cách âm đúc sẵn
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 200mm để cách âm và cách nhiệt Tường ngoài đúc sẵn đúc s |
|---|---|
| chống cháy: | Đúng |
| chống ẩm: | Đúng |

