Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
PUR Fiberglass Foam Glasswool Sandwich Panel cách nhiệt Tấm lợp tường cách âm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển Sandwich len thủy tinh chống thấm nước OEM Góc 60kg-120kg Mật độ M3
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển góc tường chống nước cách âm 60-120kg Mật độ M3 cho Wareshop |
|---|---|
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
| độ dày: | 50mm 75mm 100mm 125mm 150mm 200mm, v.v. |
Mái tường Tấm Polyurethane Sandwich Puf Phòng lạnh 150mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt PU 38kg / M3 Mật độ 150mm Tấm lợp tường mái Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL |
| Tỉ trọng: | 40-42kg/m3 |
Bảng điều khiển bánh sandwich PIR cách âm 200mm chống cháy tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt chống thấm cách âm 200mm Pur Pir Pu Polyurethane Sandwich Panel |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Kết cấu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
PIR PUF Bọt 50mm Bảng điều khiển phòng mát để cách nhiệt nhà
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Tấm ốp tường bằng nhôm ACP ngoại thất có màu
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm xây dựng Tấm ốp tường Tấm ốp tường Màu ngoại thất |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Rèm kim loại tấm nhôm lõi xốp 950mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển kết cấu nhôm 950mm Ẩn vít cách nhiệt Bốn mặt rèm kim loại có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | Bông thuỷ tinh, bông đá, pu |
| Dịch vụ sau bán:: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Tấm ốp tường bằng nhôm cách nhiệt tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Tường ngoài, Trọng lượng nhẹ, Dễ lắp đặt |
|---|---|
| Lợi thế:: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Tấm nhôm chống cháy cho mái hạng A 50mm-200mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm chống cháy hạng A Màu sắc khác nhau Tòa nhà nhôm |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
Bảng điều khiển Sandwich Alu nhôm Puf kết cấu với lớp cách nhiệt Glasswool
| tên sản phẩm: | Tấm kết cấu nhôm với bông thủy tinh cách nhiệt PU chống cháy chống thấm |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Ứng dụng: | bức tường bên ngoài |

