Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool ] trận đấu 331 các sản phẩm.
Công nghiệp mô-đun được chế tạo sẵn Baodu Cấu trúc thép sắt Xây dựng cấu trúc hangar Cửa hàng kho cho xưởng
| Tên sản phẩm: | Bán nóng Xưởng công nghiệp Cấu trúc công nghiệp & Nhà máy Thép Xây dựng Khoa xây dựng |
|---|---|
| Khung chính: | cột thép và chùm |
| Ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
China Steel High Quality Metal Structure Warehouse Buildings Steel Warehouse Steel Structure Warehouse
| Tên sản phẩm: | Trung Quốc thép chất lượng cao cấu trúc kim loại tòa nhà kho thép Cấu trúc thép cấu trúc thép |
|---|---|
| Từ khóa: | Kho hàng hóa bằng thép |
| Ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
Steel Grade Sheet Cladding Light Steel Warehouse Commercial Prefabricated Building Steel Structures Workshop
| Tên sản phẩm: | Q355 Tấm thép tấm ốp Kho thép nhẹ Nhà xưởng kết cấu thép xây dựng tiền chế thương mại |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm |
| Giằng: | Thanh tròn/góc thép/thanh thép |
Quick Assembly Steel Structure Workshop for Equipment Storage and Industrial Steel Structure
| Tên sản phẩm: | Hội thảo kết cấu thép lắp ráp nhanh cho kho lưu trữ thiết bị và kết cấu thép công nghiệp |
|---|---|
| Tấm ốp tường: | EPS/Rockwool/Fiberlass Wool/PU Sandwich bảng điều khiển hoặc tấm thép |
| Ứng dụng: | Kho thép, nhà máy hoặc kho hậu cần |
Xưởng kho và xưởng công nghiệp cấu trúc thép cấp xuất khẩu Xây dựng khung thép nhẹ được chế tạo sẵn với kích thước tùy chỉnh Thiết kế tiết kiệm năng lượng - phủ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Nhà kho & xưởng công nghiệp kết cấu thép cấp xuất khẩu |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
| Giằng: | Thanh tròn/góc thép/thanh thép |
Tấm lợp mái nhôm ACP cho xưởng kho
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển hộp Baodu cho kho và xưởng |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm-1000mm |
Bảng điều khiển phân vùng PUF góc góc bên phải cho kho phòng lạnh
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Len đá, Len đá/Swool thủy tinh |
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich góc phải Baodu cho nhà kho và xưởng |
Tấm trần ODM Glasswool Sandwich cách nhiệt 50mm-200mm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển Sandwich sợi thủy tinh bên ngoài Tấm 100mm cho tấm lợp xây dựng
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm tường cách nhiệt Glasswool Sandwich Panel Chống thấm Cách âm Chống rỉ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 50mm,75mm,80mm,100mm,125mm,150mm,200mm |
| Chiều dài: | Dài hơn 11,8m |

