Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
Xây dựng hiện đại Rockwool Sandwich Panel PU Seal Soundproof
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Phân đồ Sandwich Glasswool cách nhiệt 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Cách nhiệt bằng tấm Sandwich bông thủy tinh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh |
Bảng Sandwich Rockwool chống nước 1000mm chiều rộng
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Xây dựng Glasswool Sandwich Panel tùy chỉnh chiều dài và chiều rộng
| bảo hành: | hơn 50 năm |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
Đơn giản 1000mm rộng chống cháy Glass Wool Sandwich Panel Glasswool Sandwich Panel với chống cháy
| Khả năng giải quyết dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
|---|---|
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
| Ưu điểm: | Chống cháy/ Chống nước/ Cách âm/ Cách nhiệt/ Môi trường |
PU Niêm phong Bông khoáng Rockwool Sandwich Panel 100kg / m3 OEM
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bảng điều khiển bánh sandwich RAL Polyurethane PUR tùy chỉnh cho phòng lạnh
| Bề mặt: | tùy chỉnh |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Tấm lợp Sandwich trang trí chống cháy Tấm lợp PUF 16mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt xây dựng Pu Foam Chống cháy chống thấm 16mm Bảng xây dựng bánh sandwich trang trí |
|---|---|
| Lợi thế: | Chống cháy Chống nước Trọng lượng nhẹ Bảo quản nhiệt |
| Dịch vụ sau bán: | Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Khác |
Bảng điều khiển Sandwich Rockwool 100mm đúc sẵn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy cách âm cho tòa nhà mái tường bên ngoài với khả nă |
|---|---|
| từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Cách nhiệt: | Đúng |
Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt Niêm phong PU
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool không thấm nước Kháng âm Chống cháy |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| giấy chứng nhận: | CE |

