Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
Ưu tiên xây dựng Glasswool Sandwich Panel cách nhiệt 1000mm chiều rộng
| Chiều rộng: | 1000mm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
Rockwool Sandwich Panels / Rockwool Insulated Sandwich Board chống cháy chống âm
| Soundproof: | Yes |
|---|---|
| Heat-insulation: | Yes |
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation |
Density Custom Glasswool Sandwich Panel Sample với độ dày và màu sắc khác nhau
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Đơn vị hóa bảng sandwich âm thanh cho xây dựng và các thiết bị khác cách nhiệt
| Application: | Warehouse, Building And Other Equipments Thermal |
|---|---|
| Surface: | Prepainted |
| Color: | RAL;Customized |
Bảng sandwich polyurethane 1000mm với 38-42kg / m3 Density Building Envelopes
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich polyurethane 1000mm với 38-42kg / m3 Density Building Envelopes |
|---|---|
| Mật độ: | 40-42kg/m3 |
| Vật liệu: | Polyurethane |
Chứng nhận PU polyurethane cách nhiệt mái nhà và tường bảng sandwich cho Cleanroom Peoject
| tên sản phẩm: | Chứng nhận PU polyurethane cách nhiệt mái nhà và tường bảng sandwich cho Cleanroom Peoject |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| cách nhiệt: | Vâng |
Aluminium Foam RAL Màu sắc tùy chỉnh Glasswool bên ngoài tường sandwich Panel 64kg / M3 mật độ
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm xốp RAL Màu tùy chỉnh Bảng điều khiển bánh sandwich tường ngoại thất bằng bông thủy tinh vớ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
Đơn vị hóa chiều dài Pu Foam Glasswool Glass Wool Sandwich Panel chống cháy
| Tên sản phẩm: | Chiều dài tùy chỉnh Pu Foam Glasswool Sandwich Bảng điều khiển Sandwich len thủy tinh chống cháy |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Khả năng tùy biến khung chế tạo sẵn Cấu trúc thép Kháng cháy Rockwool Sandwich Panel Warehouse
| Tên sản phẩm: | Khả năng tùy biến khung Prefab cấu trúc thép Khả năng chống cháy Rockwool Sandwich Panel Steel Wareh |
|---|---|
| mái và tường: | Tôn/EPS/PU/Lông đá/Lông thủy tinh |
| Chống khí hậu: | Cao |
Max Length 9000mm Blue Rockwool Sandwich Panels for Construction
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
| Cleanliness: | Class 100-100000 |

