Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
100mm Rockwool Sandwich Panel For Wall Building Warehouse Roofing Bức tường và mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool cho Tường Nhà Kho Lợp Tường và Mái nhà |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
Chống cháy 80mm Glass Wool Sandwich Panel Phong cách thiết kế hiện đại
| tên sản phẩm: | Bông thủy tinh chống cháy Cách nhiệt trọng lượng nhẹ cho phong cách thiết kế hiện đại |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm |
| xử lý bề mặt: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh 80mm tùy chỉnh để cách nhiệt và cách âm tòa nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Glasswool tùy chỉnh để cách nhiệt và cách âm tòa nhà |
|---|---|
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Phân đồ bánh sandwich polyurethane màu hiện đại được tùy chỉnh
| cách âm: | Đúng |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Phản ứng giảm tiếng ồn hiệu quả bảng sandwich âm thanh với độ dày thép 0,4-0,8mm
| Tên sản phẩm: | Phản ứng giảm tiếng ồn có hiệu quả Phân tích sandwich âm thanh hấp thụ với độ dày thép 0,4-0,8mm |
|---|---|
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế mi |
Tòa nhà hiện đại Acoustic Sandwich Panel 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Bảng sandwich cách nhiệt âm thanh Rockwool Soundproof Prefabricated Pu Foam
| Tên sản phẩm: | Nhiệt và âm thanh cách nhiệt âm thanh chống ốc Prefabricated Pu Foam Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Bảo hiểm nhiệt PU niêm phong Rockwool bảng sandwich 1000mm chiều rộng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
50mm Độ dày Glass Fiber Sandwich Panel kín âm thanh
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Phân tích Sandwich Glasswool được thiết kế theo yêu cầu
| Chiều rộng: | 1000mm |
|---|---|
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
| Ưu điểm: | Chống cháy/ Chống nước/ Cách âm/ Cách nhiệt/ Môi trường |

