Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
Hỏa chống cháy Glass Fiber Sandwich Panel 80mm Khép kín nhiệt âm thanh
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hỏa chống cháy Glass Fiber Sandwich Panel 80mm Khép kín nhiệt âm thanh |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
Phân tích tường kim loại PIR cách nhiệt Phân tích sandwich polyurethane chống cháy Phân tích phòng lạnh
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Mật độ: | 40-42kg/m3 |
| Độ dày của thép: | 0,4mm-0,8mm |
Đường kính mái vải gỗ chống cháy chống nước
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp mái bằng kính chống cháy bằng len cho tòa nhà cách nhiệt được chứng nhận CE |
|---|---|
| Từ khóa: | bông thủy tinh |
| giấy chứng nhận: | CE |
Cải thiện sự thoải mái Glass Wool Sandwich Panel An toàn Hiệu quả năng lượng tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh tùy chỉnh nâng cao sự thoải mái, an toàn và tiết kiệm n |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
Vật liệu cách nhiệt âm thanh chống cháy 64kg/M3 Glasswool Sandwich Panel For Buildings Structures
| Tên sản phẩm: | Vật liệu cách nhiệt Cách âm Chống cháy 64kg/M3 Tấm bông thủy tinh Sandwich Tòa nhà và kết cấu |
|---|---|
| MOQ: | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1m |
Bảng điều khiển bánh sandwich len thủy tinh chống cháy tổng hợp rộng 1M để cách nhiệt cho tòa nhà thân thiện với môi trường
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich len thủy tinh chống cháy tổng hợp rộng 1M để cách nhiệt cho tòa nhà th |
|---|---|
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich cách nhiệt bên ngoài Cách âm tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong RockWool Sandwich Panel Cách nhiệt Chống cháy Chống nước Bên ngoài |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm Rockwool Puf cho hệ thống ốp tường kim loại
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Tấm cách nhiệt mái nhà bên ngoài không thấm nước EPS Sandwich cách âm 125mm 150mm
| tên sản phẩm: | Dễ dàng cài đặt Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm Tấm tường mái nhà EPS Bên ngoài |
|---|---|
| Không thấm nước: | Đúng |
| Độ bền: | Cao |
Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm nhẹ Tường chống cháy Bảng cách nhiệt PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel Tấm tường tiêu chuẩn nhẹ cách nhiệt chống cháy |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |

