Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
Công nghệ sáng tạo Rockwool sandwich panel Superior Fireproof Insulation
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Superior Fireproof Modern Rockwool Sandwich Panel mật độ âm thanh chống thấm 1000mm
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Ưu tiên hiện đại chống cháy Glass Wool Sandwich Panel Waterproof Soundproof
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Điều trị bề mặt: | Tùy chỉnh |
Bảng sandwich gỗ thủy tinh chống cháy hiện đại cho cách nhiệt chống âm
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Ưu điểm: | Chống cháy/ Chống nước/ Cách âm/ Cách nhiệt/ Môi trường |
1000mm Glasswool Sandwich Panel tùy chỉnh chiều dài 100mm Khách hàng yêu cầu màu sắc
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | 1000mm Glasswool Sandwich Panel tùy chỉnh chiều dài 100mm trong màu sắc yêu cầu của khách hàng |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Panel tổng hợp nhôm Giá PU Rock Wool EPS Foam Sandwich Panel Lớp gỗ dán cho vật liệu xây dựng
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
| Bề mặt: | Tùy chỉnh |
Panel sandwich lông thủy tinh bọt chống cháy tùy chỉnh cho vật liệu xây dựng
| Tên sản phẩm: | Chiều dài và màu sắc có thể tùy chỉnh Bảng điều khiển bánh sandwich len thủy tinh chống cháy chống c |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt cách âm bên ngoài Tấm xốp màu Thép bên ngoài Tấm kính len Tấm lợp cho tấm lợp
| Tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt cách âm bên ngoài Tấm xốp màu Thép bên ngoài Tấm kính len Tấm lợp cho tấm lợp |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Từ khóa: | bông thủy tinh |
Tấm thép hai mặt Polyurethane Pu Foam Glasswool Sandwich Panel cho tòa nhà dân cư
| Tên sản phẩm: | Tấm thép hai mặt Polyurethane Pu Foam Glasswool Sandwich Panel cho tòa nhà dân cư |
|---|---|
| Bảo hành: | hơn 50 năm |
| Ưu điểm: | Chống cháy/ Chống nước/ Cách âm/ Cách nhiệt/ Môi trường |
9000mm Max Length Rockwool Sandwich Panel Perfect for 100 Lab Clean Room Needs
| Fire Resistance: | Class A |
|---|---|
| Applications: | 100 Lab / Laboratory Clean Room |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |

