Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ fire resistant sandwich panels ] trận đấu 503 các sản phẩm.
Kết cấu Glasswool Precast Sandwich Panel Tấm làm mát 25 mm cho mái nhà xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich hấp thụ âm thanh chống ăn mòn cho mái nhà và các mặt tường |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tùy chỉnh |
| Tỉ trọng: | 64kg/m3 |
OEM Tấm cách nhiệt Glasswool cách nhiệt Tấm lợp Polyurethane 100mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich thủy tinh đúc sẵn cách nhiệt cách âm có cạnh Pu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Panel Puf Sandwich cách âm Tấm Sandwich kim loại cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Rock Wool Acoustic Sandwich Panel Cách âm Cách nhiệt Tòa nhà |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rock Wool Acoustic |
125mm chống cháy lớp A Acoustic Sandwich Panel Kháng ẩm
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
125mm Glasswool Core Insulated Sandwich Panel Kháng cháy Trọng lượng nhẹ
| tên sản phẩm: | Khả năng chống cháy Trọng lượng nhẹ Bông thủy tinh Giải pháp cách nhiệt cách âm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tùy chỉnh |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Khép kín 50mm Eps Sandwich Panel Hiệu suất cao cho xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS cách nhiệt hiệu suất cao cho tòa nhà |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Đúng |
| CẢ ĐỜI: | 15-30 năm |
Đơn vị hóa chiều dài Rockwool Sandwich Panel 80mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chất lượng hàng đầu Chiều dài tùy chỉnh MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Đơn vị tùy chỉnh Chiều dài vải khoáng sản sandwich tấm cho cách nhiệt âm thanh
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Chất chống cháy tùy chỉnh Rockwool Sandwich Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Bảng sandwich len thủy tinh có thể tùy chỉnh với độ dày khác nhau cho các giải pháp cách nhiệt phù hợp
| Vật liệu: | bông thủy tinh |
|---|---|
| Bảo hành: | hơn 50 năm |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |

