Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảng điều khiển Sandwich Alu nhôm Puf kết cấu với lớp cách nhiệt Glasswool
| tên sản phẩm: | Tấm kết cấu nhôm với bông thủy tinh cách nhiệt PU chống cháy chống thấm |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Ứng dụng: | bức tường bên ngoài |
Tấm trần ODM Glasswool Sandwich cách nhiệt 50mm-200mm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm tường cách nhiệt Glasswool Sandwich Panel Chống thấm Cách âm Chống rỉ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 50mm,75mm,80mm,100mm,125mm,150mm,200mm |
| Chiều dài: | Dài hơn 11,8m |
PUR Fiberglass Foam Glasswool Sandwich Panel cách nhiệt Tấm lợp tường cách âm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
PIR PUF Bọt 50mm Bảng điều khiển phòng mát để cách nhiệt nhà
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Tấm nhôm chống cháy cho mái hạng A 50mm-200mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm chống cháy hạng A Màu sắc khác nhau Tòa nhà nhôm |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
Thép Glasswool Acoustic PUF Panel Mái nhà Khả năng chịu nhiệt Tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh bằng thép màu cách âm |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| Cài đặt: | dễ |
Rèm kim loại tấm nhôm lõi xốp 950mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển kết cấu nhôm 950mm Ẩn vít cách nhiệt Bốn mặt rèm kim loại có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | Bông thuỷ tinh, bông đá, pu |
| Dịch vụ sau bán:: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Tấm nhôm chống thấm Tấm nhôm lõi nhôm 50mm-200mm
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm Sandwich Panel Vật liệu ốp tường ngoại thất chống nước 50mm-200mm |
Bảng điều khiển Sandwich len thủy tinh chống thấm nước OEM Góc 60kg-120kg Mật độ M3
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển góc tường chống nước cách âm 60-120kg Mật độ M3 cho Wareshop |
|---|---|
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
| độ dày: | 50mm 75mm 100mm 125mm 150mm 200mm, v.v. |

