Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảng điều khiển bánh sandwich sợi thủy tinh góc 100mm 125mm 150mm Tấm nhôm bọt cho tòa nhà
| tên sản phẩm: | Tấm tường góc 50mm 100mm 125mm 150mm 200mm để cách nhiệt và cách âm tòa nhà |
|---|---|
| Loại cài đặt: | treo tường |
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
Độ dài tùy chỉnh 80mm Glasswool Sandwich Panel Bảo vệ nhiệt
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Độ dài tùy chỉnh Glasswool sandwich Panel Độ dày 75mm
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
| bảo hành: | hơn 50 năm |
50mm Độ dày Glass Fiber Sandwich Panel kín âm thanh
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Màn hình bánh sandwich bằng vải thủy tinh màu thép tường bên ngoài mái 200mm
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
Kháng cháy Glass Wool Sandwich Panel Acoustic Khí nhiệt nhẹ
| Tên sản phẩm: | 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Bảng điều khiển Sandwich sợi thủy tinh bên ngoài Tấm 100mm cho tấm lợp xây dựng
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Mái tường Tấm Polyurethane Sandwich Puf Phòng lạnh 150mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt PU 38kg / M3 Mật độ 150mm Tấm lợp tường mái Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL |
| Tỉ trọng: | 40-42kg/m3 |
Bảng điều khiển bánh sandwich PIR cách âm 200mm chống cháy tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt chống thấm cách âm 200mm Pur Pir Pu Polyurethane Sandwich Panel |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Kết cấu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
Tấm ốp tường bằng nhôm cách nhiệt tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Tường ngoài, Trọng lượng nhẹ, Dễ lắp đặt |
|---|---|
| Lợi thế:: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |

