Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Xây dựng Tòa nhà cách nhiệt bảng sandwich âm thanh bề mặt được sơn trước cách âm cao
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chống ẩm: | Đúng |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
75mm kho âm thanh chống thấm bảng sandwich mái nhà tiền chế Design hiện đại
| tên sản phẩm: | Kho hàng Prefabricated mái nhà gạch lợp thiết kế hiện đại âm thanh chống âm thanh bảng sandwich |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
Bảo vệ nhiệt Phân tích mái nhà Bảo vệ nhiệt Bảo vệ âm thanh
| tên sản phẩm: | Mái cách nhiệt Lắp đặt dễ dàng Cách nhiệt Cách âm Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm |
|---|---|
| Bề mặt: | chuẩn bị |
| Cách sử dụng: | Cách nhiệt xây dựng, cách nhiệt tòa nhà và các thiết bị khác |
Tòa nhà hiện đại Acoustic Sandwich Panel 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Kháng ẩm Acoustic Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh OEM
| Tên sản phẩm: | Bảng cách âm chống ẩm cho tấm cách âm sandwich mật độ 60-200kg/m3 |
|---|---|
| MOQ: | 500 mét vuông |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Giải pháp cách điện âm thanh Bảng hấp thụ âm thanh với phong cách thiết kế hiện đại
| Moisture Resistance: | Yes |
|---|---|
| Warranty: | More Than 50 Years |
| Durability: | High |
High Density Acoustic Sandwich Panel cho xây dựng cách nhiệt và các thiết bị khác
| Material: | Rockwool Glasswool |
|---|---|
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
| Warranty: | More Than 50 Years |
125mm Độ dày bảng sandwich âm thanh với chống âm thanh và cách nhiệt
| OEM / ODM: | Available |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
| Chống ẩm: | Vâng. |
Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool chống nước Composite 0,4mm 0,8mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rock Wool chống nước 0,4mm 0,8mm bằng thép nhẹ Cách âm cách nhiệt |
|---|---|
| moq: | Hợp lý |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Hội thảo Kho lạnh Sandwich Panel Xây dựng Tấm lợp OEM
| tên sản phẩm: | Nhà xưởng và nhà kho mái tôn cách âm |
|---|---|
| Chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Cài đặt: | dễ |

