Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Đơn vị hóa Rock Wool Acoustic Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm Khép nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đơn vị hóa Rockwool Sandwich Panel Thép Độ dày 0,4mm-0,8mm Khép nhiệt |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Độ bền cao Sandwich Panel Rockwool Kháng ẩm Và lửa
| Tên sản phẩm: | Trải nghiệm cài đặt dễ dàng với tấm sandwich âm thanh chống cháy lớp A |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Polyurethane Rockwool Acoustic Panel 60-200kg/M3 mật độ
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
1000mm Phân panel rockwool cho cách nhiệt xây dựng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Đơn vị tùy chỉnh Chiều dài vải khoáng sản sandwich tấm cho cách nhiệt âm thanh
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Chất chống cháy tùy chỉnh Rockwool Sandwich Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Thiết kế hiện đại Rockwool Sandwich Panel Superior chống cháy cách nhiệt 1000mm chống nước cho văn phòng xây dựng
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Kim loại Rockwool cách nhiệt tấm sandwich Nhà tấm sandwich Bức tường
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
| Giấy chứng nhận: | CE |
0.6/0.8mm Rockwool Composite Panels The Perfect Combination of Strength and Insulation
| Applications: | 100 Lab / Laboratory Clean Room |
|---|---|
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh Rockwool hiệu suất ODM cho trần tường phòng
| tên sản phẩm: | Hiệu suất Rockwool Acoustic Sandwich Panel cho các giải pháp cách âm Tường mái trần |
|---|---|
| Cài đặt: | dễ |
| Hiệu suất âm thanh: | Xuất sắc |

