Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảo hiểm nhiệt PU niêm phong Rockwool bảng sandwich 1000mm chiều rộng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Phân đồ gỗ đá cho cách nhiệt xây dựng văn phòng ngoài trời
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Modern Rockwool Sandwich Board For Construction Insulation Steel 0.4mm-0.8mm
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Mật độ cách nhiệt tăng cường 90-150kg / m3 Rockwool Sandwich Panel Màu bề mặt thép
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Công nghệ sáng tạo chống cháy PU niêm phong Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
9000mm Max Length Rockwool Sandwich Panel Perfect for 100 Lab Clean Room Needs
| Fire Resistance: | Class A |
|---|---|
| Applications: | 100 Lab / Laboratory Clean Room |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
Bảng sandwich cách nhiệt 125mm đã được chế tạo sẵn
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Pu cách nhiệt đúc sẵn Rockwool Xây dựng tấm bánh sandwich tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Không thấm nước: | Đúng |
Bức tường chống nhiệt / lửa Rockwool Acoustic Panel Lightweight Foam Isolated 75mm
| Tên sản phẩm: | Bức tường chống nhiệt & lửa Bảng sandwich cách nhiệt bọt đá nhẹ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Kiểm tra nước tùy chỉnh Rockwool tấm cách nhiệt 0.4mm-0.8mm Thép cho thiết kế hiện đại
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Modern Design Rockwool Sandwich Panel with Levels A and Galvanized Sheet Surface Material
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |

