Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 327 các sản phẩm.
0.4mm Steel Rockwool Sandwich Panel Độ dài tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép bảng sandwich chiều dài tùy chỉnh cho các ứng dụng khác nhau Rockwool bảng sandwich |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Giảm tiếng ồn Bảng sandwich Lông khoáng hiệu quả năng lượng cho các dự án xây dựng
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Colorful RAL Rockwool Sandwich Panel Đường kính cách nhiệt xây dựng chống cháy cho văn phòng ngoài trời
| Application: | Wall Building Warehouse Roofing Wall And Roof |
|---|---|
| Soundproof: | Yes |
| Color: | RAL Color;Customized |
75mm Rockwool chống nước tấm cách nhiệt màu tùy chỉnh cho xây dựng văn phòng cách nhiệt
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
Phân tích dễ dàng, chống cháy Rockwool Sandwich Panel với trọng lượng nhẹ
| Cách nhiệt: | Vâng. |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Dễ dàng lắp đặt Acoustic Sandwich Panel Rockwool Glass Wool Châm âm thanh
| tên sản phẩm: | Dễ dàng lắp đặt Rockwool Glasswool Bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh |
|---|---|
| màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Polyurethane Rockwool Sandwich Panel 150mm cho tường và mái nhà cách nhiệt bên ngoài
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich tổng hợp Polyurethane Rockwool cho tường và mái nhà bên ngoài cách nhiệt |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Không thấm nước Không thấm lửa Phân tích Sandwich Rockwool Độ dày 75mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống thấm nước Cách nhiệt chống cháy cao cấp Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Đơn vị hóa Rock Wool Acoustic Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm Khép nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đơn vị hóa Rockwool Sandwich Panel Thép Độ dày 0,4mm-0,8mm Khép nhiệt |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |

