Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảng điều khiển được chứng nhận CE Sandwich Rockwool Độ dày 100mm cho cách nhiệt công nghiệp
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool được chứng nhận CE Độ dày 100mm cho các ứng dụng cách nhiệt c |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Thiết bị ngắt kín PU Sandwich Rockwool RAL Màu sắc Chứng chỉ CE
| Tên sản phẩm: | PU Seal Rockwool Sandwich Panel với màu RAL và Chứng chỉ CE |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Polyurethane Foam Panel Sandwich Rockwool Bảo hiểm nhiệt hiện đại
| tên sản phẩm: | Tấm xốp cách nhiệt Polyurethane Tấm cách nhiệt Rockwool hiện đại Cách nhiệt |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Lưu trữ cách nhiệt bên ngoài Stone Wool Sandwich Panel cho tường
| Tên sản phẩm: | Các nhà sản xuất khoan kín tường bên ngoài mái nhà vải đá tấm sandwich cho các dự án xanh |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
PU Niêm phong Bông khoáng Rockwool Sandwich Panel 100kg / m3 OEM
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm bọt thép mặt tiền với Rockwool
| tên sản phẩm: | Bảng kết cấu nhôm với tấm thép mặt tiền Rockwool cho các cơ sở công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
| Lợi thế:: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
80mm Rockwool Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh Đèn nhẹ chống cháy Polyurethane
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich Rockwool Polyurethane chống cháy nhẹ cách âm môi trường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Đơn vị hóa chiều dài Rockwool Sandwich Panel 80mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chất lượng hàng đầu Chiều dài tùy chỉnh MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Bảng Sandwich Rockwool chống cháy Bảng Sandwich Rockwool cách nhiệt với cách nhiệt nhẹ
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Lightweight Rockwool an toàn và âm thanh bảng âm thanh 150mm
| Tên sản phẩm: | Bảng bánh sandwich vải đá nhẹ mật độ 90-150kg/m3 Độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |

