Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Cleanroom Sandwich Panel Giải pháp chuyên biệt cho môi trường tiêu chuẩn vệ sinh cao
| Tên sản phẩm: | Các tấm sandwich phòng sạch - Các giải pháp chuyên biệt cho môi trường có tiêu chuẩn vệ sinh cao |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng tường sandwich trong phòng sạch |
Khép kín Bảng tường chế tạo sẵn Bảng sandwich chống cháy Phòng sạch mô-đun
| Tên sản phẩm: | Khép kín Bảng tường chế tạo sẵn Bảng sandwich chống cháy Phòng sạch mô-đun |
|---|---|
| Từ khóa: | Phòng sạch mô-đun |
| Các ứng dụng :: | Phòng sạch dược phẩm, Phòng sạch điện tử, Phòng sạch thực phẩm, v.v. |
Cấu trúc thép Modular Wall Ceiling Panels Dự án phòng sạch Thiết kế linh hoạt Phòng sạch
| Tên sản phẩm: | Cấu trúc thép Modular Wall Ceiling Panels Dự án phòng sạch Thiết kế linh hoạt Phòng sạch |
|---|---|
| Từ khóa: | Phòng sạch mô-đun |
| Các ứng dụng :: | Phòng sạch dược phẩm, Phòng sạch điện tử, Phòng sạch thực phẩm, v.v. |
Tấm ốp tường bằng nhôm ACP ngoại thất có màu
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm xây dựng Tấm ốp tường Tấm ốp tường Màu ngoại thất |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Cấu trúc nặng Sandwich Panel Tòa nhà kho sản xuất sẵn
| Tên sản phẩm: | Nhà kho công nghiệp đúc sẵn Kết cấu thép từ Nhà kho tiền chế kết cấu thép nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Vật liệu: | thép |
150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse
| Tên sản phẩm: | 150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Thiết bị bảo vệ chống nước
| Tên sản phẩm: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến cho các tấm bánh sandwich vải đá niêm phong PU với tính năng chống nước |
|---|---|
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Chiều rộng: | 1000mm |
Bảng sandwich cách nhiệt âm thanh Rockwool Soundproof Prefabricated Pu Foam
| Tên sản phẩm: | Nhiệt và âm thanh cách nhiệt âm thanh chống ốc Prefabricated Pu Foam Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Cửa hàngBảng Sandwich Rockwool
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy với Polyurethane cho mái nhà kho và tường Fabhouse |
|---|---|
| Độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
50mm-200mm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt chống cháy Đèn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rockwool nhẹ chống cháy hiệu suất cao 50mm-200mm cho tấm lợp |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool cho tấm lợp |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |

