Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Bảng điều khiển Sandwich Rockwool 100mm đúc sẵn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy cách âm cho tòa nhà mái tường bên ngoài với khả nă |
|---|---|
| từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Cách nhiệt: | Đúng |
100kg/M3 Rockwool Sandwich Panel cách âm tường 100mm
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt chống cháy Rockwool 50mm Kho lạnh cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy Trọng lượng nhẹ Cách nhiệt Hiệu quả năng lượng |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Baodu Rockwool Composite Panel âm thanh chống cháy cách nhiệt cao
| tên sản phẩm: | Tấm composite Rockwool cách nhiệt cao chống cháy BAODU |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Bảng composite gỗ đá tiết kiệm năng lượng với mật độ 90-150kg/m3
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Bảo vệ âm thanh 200mm bảng sandwich âm thanh với phong cách thiết kế hiện đại
| Tên sản phẩm: | 500 mét vuông MOQ Bảo vệ âm thanh bảng sandwich âm thanh với phong cách thiết kế hiện đại |
|---|---|
| cách nhiệt: | Vâng. |
| bảo hành: | hơn 50 năm |
Các tấm âm thanh Rockwool chống cháy lớp A Độ dày 100mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh chống cháy loại A Lắp đặt dễ dàng Độ dày 100mm |
|---|---|
| Độ bền: | Cao |
| Bề mặt: | chuẩn bị |
Phản ứng giảm tiếng ồn hiệu quả bảng sandwich âm thanh với độ dày thép 0,4-0,8mm
| Tên sản phẩm: | Phản ứng giảm tiếng ồn có hiệu quả Phân tích sandwich âm thanh hấp thụ với độ dày thép 0,4-0,8mm |
|---|---|
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế mi |
50mm Customized Rockwool Sandwich Panel cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich âm thanh tùy chỉnh cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả |
|---|---|
| Mật độ: | 60-200kg/m3 |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
Tấm cách nhiệt Sandwich Panel Xây dựng Tấm làm mát 50mm Chất liệu PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Tôn chống cháy Tấm cách âm Rockwool Bông thủy tinh Vật liệu Pu |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Độ bền: | Cao |

