Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tấm Rockwool Sandwich Panel 75mm 80mm 200mm cho Nhà kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Sandwich Panel tường và mái 50mm 75mm 80mm 100mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm |
Tấm cách nhiệt PUF Rockwool 50mm chống thấm nước cho tường mái
| Chiều rộng: | 1000mm |
|---|---|
| Kiểu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
| giấy chứng nhận: | CE |
50mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel Chứng chỉ CE
| tên sản phẩm: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm Rockwool Sandwich Panel Tường cách âm Tòa nhà Nhà kho Tấm lợp |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE |
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Polyurethane Edge Rock Wool Acoustic Panel Khóa âm tùy chỉnh cho nhà kho
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Đơn vị tùy chỉnh chiều dài bảng sandwich âm thanh với lớp chống cháy A
| Durability: | High |
|---|---|
| MOQ: | 500 Square Meters |
| Design Style: | Modern |
Bảng điều khiển bánh sandwich thép cách nhiệt nhẹ 75mm ODM
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool len khoáng cách nhiệt nhẹ với thép màu PU Edge |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
Polyurethane âm thanh hấp thụ bảng điều khiển âm thanh chống nước Mineral Wool tùy chỉnh chiều dài
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển hấp thụ âm thanh bằng len khoáng chống thấm Polyurethane có chiều dài tùy chỉnh |
|---|---|
| chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool |
Modern Design Style Rockwool Sandwich Board for 100 Laboratory Clean Room Solutions
| Key Word: | ROCKWOOL SANDWICH PANEL |
|---|---|
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
| Design Style: | Modern |
Bốn mặt Frame Rockwool Cleanroom Sandwich Bảng tường
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bốn mặt Frame Rockwool Cleanroom Sandwich Bảng tường |
| Từ khóa: | Rockwool Cleanroom Sandwich Wall Panel |
Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch
| Tên sản phẩm: | Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich hướng dẫn sử dụng phòng sạch |

