Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Xây dựng hiện đại Rockwool Sandwich Panel PU Seal Soundproof
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Superior Fireproof Rockwool Roof Panels Insulation Trọng lượng nhẹ Dễ cài đặt
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Công nghệ sáng tạo Rockwool sandwich panel Superior Fireproof Insulation
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Kháng cháy Công nghệ sáng tạo Rockwool Sandwich Panel cho văn phòng ngoài trời
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
200mm Rockwool âm thanh cách nhiệt hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Ứng dụng cách nhiệt hiệu quả Rockwool Sandwich Board với MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Giấy chứng nhận CE
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
| giấy chứng nhận: | CE |
Các tấm âm thanh gỗ đá màu cao hiệu suất Ral cài đặt tại chỗ
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
Bảng Sandwich Rockwool chống nước 1000mm chiều rộng
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
100mm Rockwool Sandwich Panel For Wall Building Warehouse Roofing Bức tường và mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool cho Tường Nhà Kho Lợp Tường và Mái nhà |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
Đường và mái nhà chống nước Rockwool Sandwich Panel 50mm
| Tên sản phẩm: | Bảng Sandwich Rockwool chống nước cho tường và mái nhà MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |

