Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ panel sandwich rockwool ] trận đấu 337 các sản phẩm.
Tùy chỉnh PU niêm phong Rockwool Sandwich Panel Bảo hiểm nhiệt RAL Color Steel Panel CE chứng nhận
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Vâng. |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy tường ngoài trời cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng Tòa nhà tường văn phòn |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Lắp đặt tại chỗ Rockwool tấm mái nhà Polyurethane chống cháy nhiệt cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lắp đặt tại chỗ Polyurethane chống cháy cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich cách nhiệt bên ngoài Cách âm tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong RockWool Sandwich Panel Cách nhiệt Chống cháy Chống nước Bên ngoài |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Tấm cách nhiệt khoáng PU Rockwool Sandwich Panel Thép màu tôn đúc sẵn
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Pu Mineral Rock Wool Sandwich Panel Tấm thép màu đúc sẵn Tấm tường đúc sẵn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel Tường PU Polyurethane Edge
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| cách âm: | Đúng |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE 100mm 200mm cho văn phòng ngoài trời
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE Độ dày 50mm 200mm để cách nhiệt xây dựng Sử dụn |
|---|---|
| Vật liệu: | bông khoáng |
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
Modular phòng sạch tường bảng với 1180mm chiều rộng và bảng sandwich
| Tên sản phẩm: | Các tấm tường phòng sạch mô-đun tiêu chuẩn của nhà máy Baodu |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển sandwich tường phòng sạch |
Superior Fireproof Modern Rockwool Sandwich Panel mật độ âm thanh chống thấm 1000mm
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
RAL Color Rockwool Sandwich Panel 90-150kg/m3 Độ dày thép 0.4mm-0.8mm CE chứng nhận
| Giấy chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |

