Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Độ dài tùy chỉnh Glasswool sandwich Panel Độ dày 75mm
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
| bảo hành: | hơn 50 năm |
50mm Độ dày Glass Fiber Sandwich Panel kín âm thanh
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Kháng cháy Glass Wool Sandwich Panel Acoustic Khí nhiệt nhẹ
| Tên sản phẩm: | 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Tấm tường cách nhiệt Glasswool Sandwich Panel Chống thấm Cách âm Chống rỉ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 50mm,75mm,80mm,100mm,125mm,150mm,200mm |
| Chiều dài: | Dài hơn 11,8m |
Màn hình bánh sandwich bằng vải thủy tinh màu thép tường bên ngoài mái 200mm
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
Modular phòng sạch tường bảng với 1180mm chiều rộng và bảng sandwich
| Tên sản phẩm: | Các tấm tường phòng sạch mô-đun tiêu chuẩn của nhà máy Baodu |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển sandwich tường phòng sạch |
Polyurethane âm thanh hấp thụ bảng điều khiển âm thanh chống nước Mineral Wool tùy chỉnh chiều dài
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển hấp thụ âm thanh bằng len khoáng chống thấm Polyurethane có chiều dài tùy chỉnh |
|---|---|
| chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool |
Polyurethane Edge Rock Wool Acoustic Panel Khóa âm tùy chỉnh cho nhà kho
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Q345B Lớp phủ chống cháy bằng thép 2h Phù hợp địa chấn GB50011 BIM LOD300 Sản xuất nhựa bằng nén nóng ≥80μM Phong cách thiết kế công nghiệp Cửa hàng kho Xây dựng cấu trúc thép 15-60m
| Tên sản phẩm: | Dải trải 15-60m Q345B Lớp phủ chống cháy thép (2h) Phù hợp với địa chấn (GB50011) BIM LOD300 Sản xuấ |
|---|---|
| chiều cao cột: | 6m-12m có thể điều chỉnh |
| Bảng điều khiển mái/tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool/Pu/Glasswool |
Pu Seal Mineral Wool Composite Panel / Board Không thấm nước
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |

