Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Xây dựng Tòa nhà cách nhiệt bảng sandwich âm thanh bề mặt được sơn trước cách âm cao
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chống ẩm: | Đúng |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
Bảo vệ nhiệt Phân tích mái nhà Bảo vệ nhiệt Bảo vệ âm thanh
| tên sản phẩm: | Mái cách nhiệt Lắp đặt dễ dàng Cách nhiệt Cách âm Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm |
|---|---|
| Bề mặt: | chuẩn bị |
| Cách sử dụng: | Cách nhiệt xây dựng, cách nhiệt tòa nhà và các thiết bị khác |
Pu Foam Glass Wool Soundproof Sandwich Panel Đèn nhẹ
| Tên sản phẩm: | Moq 500 mét vuông Pu Foam GLASS WOOL Bảng điều khiển bánh sandwich cách nhiệt và cách âm |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Độ bền: | Cao |
Tòa nhà hiện đại Acoustic Sandwich Panel 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Đơn vị hóa bảng sandwich âm thanh cho xây dựng và các thiết bị khác cách nhiệt
| Application: | Warehouse, Building And Other Equipments Thermal |
|---|---|
| Surface: | Prepainted |
| Color: | RAL;Customized |
0.4-0.8mm Steel Thickness Acoustic Sandwich Panel cho cách điện và giảm tiếng ồn
| Heat Insulation: | Yes |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế mi |
| Lớp chống cháy: | Một |
High Density Acoustic Sandwich Panel cho xây dựng cách nhiệt và các thiết bị khác
| Material: | Rockwool Glasswool |
|---|---|
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
| Warranty: | More Than 50 Years |
125mm Độ dày bảng sandwich âm thanh với chống âm thanh và cách nhiệt
| OEM / ODM: | Available |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
| Chống ẩm: | Vâng. |
Panel sandwich âm thanh nhiệt với độ dày 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Surface: | Prepainted |
|---|---|
| MOQ: | 500 Square Meters |
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
Panel sandwich âm thanh chiều dài tùy chỉnh cho cách nhiệt âm thanh và nhiệt
| MOQ: | 500 Square Meters |
|---|---|
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
| Color: | RAL;Customized |

