Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Tấm lợp tấm Rockwool Sandwich hạng A có niêm phong Polyurethane chống cháy
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool với tấm đệm Polyurethane chống cháy hạng A |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
PU Niêm phong Bông khoáng Rockwool Sandwich Panel 100kg / m3 OEM
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Nhà kho Xưởng Rockwool Sandwich Panel Polyurethane cách nhiệt ODM
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
| tên sản phẩm: | bảng điều khiển bánh sandwich len đá,bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool |
Dễ dàng lắp đặt Acoustic Sandwich Panel Rockwool Glass Wool Châm âm thanh
| tên sản phẩm: | Dễ dàng lắp đặt Rockwool Glasswool Bảng điều khiển âm thanh hấp thụ âm thanh |
|---|---|
| màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Polyurethane Rockwool Acoustic Panel 60-200kg/M3 mật độ
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh Rockwool hiệu suất ODM cho trần tường phòng
| tên sản phẩm: | Hiệu suất Rockwool Acoustic Sandwich Panel cho các giải pháp cách âm Tường mái trần |
|---|---|
| Cài đặt: | dễ |
| Hiệu suất âm thanh: | Xuất sắc |
Tấm cách nhiệt Sandwich Panel Xây dựng Tấm làm mát 50mm Chất liệu PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Tôn chống cháy Tấm cách âm Rockwool Bông thủy tinh Vật liệu Pu |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Độ bền: | Cao |
Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt bằng len thủy tinh tùy chỉnh cho các giải pháp cách nhiệt
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich tùy chỉnh hấp thụ âm thanh cho các giải pháp cách nhiệt |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Panel PU Rockwool PU 25mm cách nhiệt chống cháy
| tên sản phẩm: | Giấy chứng nhận CE Bảng điều khiển hấp thụ âm thanh chống cháy cách nhiệt PU Rockwool |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| cách âm: | Đúng |
Tấm Puf Sandwich Pir Polyurethane Glasswool Pir cho Phòng lạnh ODM
| tên sản phẩm: | Glasswool Acoustic Sandwich Panel cho tòa nhà và các thiết bị nhiệt khác |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 60-200kg/m3 |
| Cài đặt: | dễ |

