Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Tấm cách nhiệt khoáng PU Rockwool Sandwich Panel Thép màu tôn đúc sẵn
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Pu Mineral Rock Wool Sandwich Panel Tấm thép màu đúc sẵn Tấm tường đúc sẵn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy tường ngoài trời cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng Tòa nhà tường văn phòn |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm nhẹ Tường chống cháy Bảng cách nhiệt PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel Tấm tường tiêu chuẩn nhẹ cách nhiệt chống cháy |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Cửa hàngBảng Sandwich Rockwool
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy với Polyurethane cho mái nhà kho và tường Fabhouse |
|---|---|
| Độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Baodu Rockwool Composite Panel âm thanh chống cháy cách nhiệt cao
| tên sản phẩm: | Tấm composite Rockwool cách nhiệt cao chống cháy BAODU |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Polyurethane Rockwool Sandwich Panel 150mm cho tường và mái nhà cách nhiệt bên ngoài
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich tổng hợp Polyurethane Rockwool cho tường và mái nhà bên ngoài cách nhiệt |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
1000mm Mineral Wool Sandwich Panel kín âm
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool Mái 1000mm dùng cho văn phòng ngoài trời cách nhiệt xây dựng có khả năng cách |
|---|---|
| Không thấm nước: | Đúng |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
50mm-200mm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt chống cháy Đèn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rockwool nhẹ chống cháy hiệu suất cao 50mm-200mm cho tấm lợp |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool cho tấm lợp |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
50mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel Chứng chỉ CE
| tên sản phẩm: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm Rockwool Sandwich Panel Tường cách âm Tòa nhà Nhà kho Tấm lợp |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE |
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Bức tường chống nhiệt / lửa Rockwool Acoustic Panel Lightweight Foam Isolated 75mm
| Tên sản phẩm: | Bức tường chống nhiệt & lửa Bảng sandwich cách nhiệt bọt đá nhẹ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |

