Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Tấm cách nhiệt chống cháy Rockwool 50mm Kho lạnh cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy Trọng lượng nhẹ Cách nhiệt Hiệu quả năng lượng |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Phân đồ gỗ đá cho cách nhiệt xây dựng văn phòng ngoài trời
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Bảng điều khiển cách nhiệt âm thanh Rockwool tùy chỉnh Tường thép cách âm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Acoustic Wall Sandwich Panel Kim loại cách âm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Tấm Rockwool Sandwich Panel 75mm 80mm 200mm cho Nhà kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Sandwich Panel tường và mái 50mm 75mm 80mm 100mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm |
Polyurethane Foam Panel Sandwich Rockwool Bảo hiểm nhiệt hiện đại
| tên sản phẩm: | Tấm xốp cách nhiệt Polyurethane Tấm cách nhiệt Rockwool hiện đại Cách nhiệt |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Không thấm nước Không thấm lửa Phân tích Sandwich Rockwool Độ dày 75mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống thấm nước Cách nhiệt chống cháy cao cấp Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm Rockwool Puf cho hệ thống ốp tường kim loại
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Rockwool Glasswool Acoustic Sandwich Panel Puf Sheets ngoài trời
| tên sản phẩm: | Độ bền cao Rockwool Glasswool Bông hấp thụ âm thanh Bảng điều khiển Sandwich ngoài trời |
|---|---|
| chống ẩm: | Đúng |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Độ bền cao Sandwich Panel Rockwool Kháng ẩm Và lửa
| Tên sản phẩm: | Trải nghiệm cài đặt dễ dàng với tấm sandwich âm thanh chống cháy lớp A |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL;Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |

