Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Lắp đặt tại chỗ Rockwool tấm mái nhà Polyurethane chống cháy nhiệt cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lắp đặt tại chỗ Polyurethane chống cháy cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
0.4mm Steel Rockwool Sandwich Panel Độ dài tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép bảng sandwich chiều dài tùy chỉnh cho các ứng dụng khác nhau Rockwool bảng sandwich |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
1000mm Phân panel rockwool cho cách nhiệt xây dựng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Giảm tiếng ồn Bảng sandwich Lông khoáng hiệu quả năng lượng cho các dự án xây dựng
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Thiết bị ngắt kín PU Sandwich Rockwool RAL Màu sắc Chứng chỉ CE
| Tên sản phẩm: | PU Seal Rockwool Sandwich Panel với màu RAL và Chứng chỉ CE |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Chất chống cháy tùy chỉnh Rockwool Sandwich Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
RAL Color Rockwool Sandwich Panel 90-150kg/m3 Độ dày thép 0.4mm-0.8mm CE chứng nhận
| Giấy chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Tùy chỉnh PU niêm phong Rockwool Sandwich Panel Bảo hiểm nhiệt RAL Color Steel Panel CE chứng nhận
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Vâng. |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Thiết kế hiện đại Rockwool Sandwich Panel Superior chống cháy cách nhiệt 1000mm chống nước cho văn phòng xây dựng
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Phân tích dễ dàng, chống cháy Rockwool Sandwich Panel với trọng lượng nhẹ
| Cách nhiệt: | Vâng. |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |

