Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Lưu trữ cách nhiệt bên ngoài Stone Wool Sandwich Panel cho tường
| Tên sản phẩm: | Các nhà sản xuất khoan kín tường bên ngoài mái nhà vải đá tấm sandwich cho các dự án xanh |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Bảng sandwich cách nhiệt âm thanh Rockwool Soundproof Prefabricated Pu Foam
| Tên sản phẩm: | Nhiệt và âm thanh cách nhiệt âm thanh chống ốc Prefabricated Pu Foam Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Bảo hiểm nhiệt PU niêm phong Rockwool bảng sandwich 1000mm chiều rộng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Xây dựng xây dựng Rockwool bảng sandwich với độ dày thép 0,4mm-0,8mm
| Tên sản phẩm: | Rockwool cách nhiệt bảng sandwich cho xây dựng tòa nhà với độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Chiều rộng: | 1000mm |
Các tấm âm thanh gỗ đá màu cao hiệu suất Ral cài đặt tại chỗ
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
Bảng Sandwich Rockwool chống nước 1000mm chiều rộng
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Modern Rockwool Sandwich Board For Construction Insulation Steel 0.4mm-0.8mm
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Mật độ cách nhiệt tăng cường 90-150kg / m3 Rockwool Sandwich Panel Màu bề mặt thép
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Bảng Sandwich Rockwool chống cháy Bảng Sandwich Rockwool cách nhiệt với cách nhiệt nhẹ
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich cách nhiệt bên ngoài Cách âm tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong RockWool Sandwich Panel Cách nhiệt Chống cháy Chống nước Bên ngoài |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |

