Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool t m sandwich ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Workshop Acoustic Sandwich Panel Tấm lợp cách nhiệt Puf 150mm
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
|---|---|
| Chiều dài: | Lựa chọn của khách hàng, tùy chỉnh |
| Lợi thế: | Dễ dàng cài đặt/Không thấm nước/Chống cháy |
Khả năng tùy biến khung chế tạo sẵn Cấu trúc thép Kháng cháy Rockwool Sandwich Panel Warehouse
| Tên sản phẩm: | Khả năng tùy biến khung Prefab cấu trúc thép Khả năng chống cháy Rockwool Sandwich Panel Steel Wareh |
|---|---|
| mái và tường: | Tôn/EPS/PU/Lông đá/Lông thủy tinh |
| Chống khí hậu: | Cao |
Bảng cách âm Rockwool chống thở được làm từ vật liệu bền vững
| Tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool thoáng khí và chịu lực được làm từ vật liệu bền vững |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm-150mm |
| Chiều rộng: | 0,3m/0,4m/0,6m/1,2m |
Tấm Sandwich Prefab chịu nhiệt cho tấm lợp nhà kho
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | Tôn màu: 0.4-0.8mm Rockwool/Tấm bông thủy tinh: 50mm/75mm/100mm/150mm/200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng, không quá 11800mm |
Bảng điều khiển Sandwich sợi thủy tinh bên ngoài Tấm 100mm cho tấm lợp xây dựng
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Mái tường Tấm Polyurethane Sandwich Puf Phòng lạnh 150mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt PU 38kg / M3 Mật độ 150mm Tấm lợp tường mái Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | RAL |
| Tỉ trọng: | 40-42kg/m3 |
Tấm trần ODM Glasswool Sandwich cách nhiệt 50mm-200mm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
PUR Fiberglass Foam Glasswool Sandwich Panel cách nhiệt Tấm lợp tường cách âm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển bánh sandwich PIR cách âm 200mm chống cháy tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt chống thấm cách âm 200mm Pur Pir Pu Polyurethane Sandwich Panel |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Kết cấu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
Độ dài tùy chỉnh 80mm Glasswool Sandwich Panel Bảo vệ nhiệt
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |

