Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Độ dày 100mm Acoustic Sandwich Panel với bề mặt sơn trước
| MOQ: | 500 mét vuông |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế mi |
| cách nhiệt: | Vâng. |
Bảng điều khiển bánh sandwich tường cong Góc cách nhiệt Màu RAL
| tên sản phẩm: | Giảm âm thanh Chống nước Thiết kế hiện đại Bảng cách nhiệt Tường màu Ral |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Ứng dụng: | Xây dựng kho lợp tường và mái nhà cho tòa nhà |
Bảng điều khiển bánh sandwich ODM Tấm cách nhiệt đúc sẵn góc
| Lợi thế: | Cách âm Dễ dàng lắp đặt Chống nước Cách nhiệt Chống cháy Chống cháy Giảm âm Chống nước |
|---|---|
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Thiết kế: | 60-120kg/m3 |
Tấm Sandwich Prefab chịu nhiệt cho tấm lợp nhà kho
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | Tôn màu: 0.4-0.8mm Rockwool/Tấm bông thủy tinh: 50mm/75mm/100mm/150mm/200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng, không quá 11800mm |
Tấm cách nhiệt lõi xốp cách âm Góc tường cách nhiệt 50mm 200mm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt góc chống cháy cách âm Tường cách nhiệt 50mm 200mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Màu sắc: | sự lựa chọn của khách hàng |
Bảng điều khiển bánh sandwich sợi thủy tinh góc 100mm 125mm 150mm Tấm nhôm bọt cho tòa nhà
| tên sản phẩm: | Tấm tường góc 50mm 100mm 125mm 150mm 200mm để cách nhiệt và cách âm tòa nhà |
|---|---|
| Loại cài đặt: | treo tường |
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
Độ dài tùy chỉnh 80mm Glasswool Sandwich Panel Bảo vệ nhiệt
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Độ dài tùy chỉnh Glasswool sandwich Panel Độ dày 75mm
| Loại bảng: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |
|---|---|
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
| bảo hành: | hơn 50 năm |
50mm Độ dày Glass Fiber Sandwich Panel kín âm thanh
| Mẫu: | Mẫu miễn phí |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Mật độ: | 64kg/m3 |
Màn hình bánh sandwich bằng vải thủy tinh màu thép tường bên ngoài mái 200mm
| Khả năng giải pháp dự án: | Thiết kế đồ họa Thiết kế mô hình 3D Giải pháp tổng thể cho dự án |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Tấm Sandwich bông thủy tinh |

