Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Kháng cháy Glass Wool Sandwich Panel Acoustic Khí nhiệt nhẹ
| Tên sản phẩm: | 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Tấm ốp tường bằng nhôm cách nhiệt tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Tường ngoài, Trọng lượng nhẹ, Dễ lắp đặt |
|---|---|
| Lợi thế:: | chống thấm nước chống ẩm chống cháy v.v. |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Bảng điều khiển Sandwich Alu nhôm Puf kết cấu với lớp cách nhiệt Glasswool
| tên sản phẩm: | Tấm kết cấu nhôm với bông thủy tinh cách nhiệt PU chống cháy chống thấm |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Ứng dụng: | bức tường bên ngoài |
Tấm trần ODM Glasswool Sandwich cách nhiệt 50mm-200mm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bảng điều khiển Sandwich sợi thủy tinh bên ngoài Tấm 100mm cho tấm lợp xây dựng
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
PUR Fiberglass Foam Glasswool Sandwich Panel cách nhiệt Tấm lợp tường cách âm
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm ốp tường bằng nhôm ACP ngoại thất có màu
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm xây dựng Tấm ốp tường Tấm ốp tường Màu ngoại thất |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Tấm nhôm chống cháy cho mái hạng A 50mm-200mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm chống cháy hạng A Màu sắc khác nhau Tòa nhà nhôm |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| Màu sắc: | Màu sắc khác nhau |
Tấm tường cách nhiệt Glasswool Sandwich Panel Chống thấm Cách âm Chống rỉ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 50mm,75mm,80mm,100mm,125mm,150mm,200mm |
| Chiều dài: | Dài hơn 11,8m |
Cấu trúc nặng Sandwich Panel Tòa nhà kho sản xuất sẵn
| Tên sản phẩm: | Nhà kho công nghiệp đúc sẵn Kết cấu thép từ Nhà kho tiền chế kết cấu thép nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Xoắn, hàn, tròn, cắt, đâm |
| Vật liệu: | thép |

