Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Tòa nhà hiện đại Acoustic Sandwich Panel 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| độ dày thép: | 0,4-0,8mm |
Kháng ẩm Acoustic Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh OEM
| Tên sản phẩm: | Bảng cách âm chống ẩm cho tấm cách âm sandwich mật độ 60-200kg/m3 |
|---|---|
| MOQ: | 500 mét vuông |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
0.4-0.8mm Steel Thickness Acoustic Sandwich Panel cho cách điện và giảm tiếng ồn
| Heat Insulation: | Yes |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, Đào tạo tại chỗ, Kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế mi |
| Lớp chống cháy: | Một |
High Density Acoustic Sandwich Panel cho xây dựng cách nhiệt và các thiết bị khác
| Material: | Rockwool Glasswool |
|---|---|
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
| Warranty: | More Than 50 Years |
125mm Độ dày bảng sandwich âm thanh với chống âm thanh và cách nhiệt
| OEM / ODM: | Available |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
| Chống ẩm: | Vâng. |
Hội thảo Kho lạnh Sandwich Panel Xây dựng Tấm lợp OEM
| tên sản phẩm: | Nhà xưởng và nhà kho mái tôn cách âm |
|---|---|
| Chức năng: | Cách nhiệt và cách âm |
| Cài đặt: | dễ |
Panel Puf Sandwich cách âm Tấm Sandwich kim loại cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Rock Wool Acoustic Sandwich Panel Cách âm Cách nhiệt Tòa nhà |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rock Wool Acoustic |
125mm chống cháy lớp A Acoustic Sandwich Panel Kháng ẩm
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
Xây dựng cách điện giảm tiếng ồn Sandwich Panel Ral Màu
| tên sản phẩm: | Cách nhiệt xây dựng Bảng cách âm màu RAL cho tòa nhà và các thiết bị khác Cách nhiệt |
|---|---|
| cách nhiệt: | Đúng |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Pu Foam Glass Wool Soundproof Sandwich Panel Đèn nhẹ
| Tên sản phẩm: | Moq 500 mét vuông Pu Foam GLASS WOOL Bảng điều khiển bánh sandwich cách nhiệt và cách âm |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Độ bền: | Cao |

