Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Xây dựng hiện đại Rockwool Sandwich Panel PU Seal Soundproof
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Công nghệ sáng tạo Rockwool sandwich panel Superior Fireproof Insulation
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Kháng cháy Công nghệ sáng tạo Rockwool Sandwich Panel cho văn phòng ngoài trời
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Superior Fireproof Modern Rockwool Sandwich Panel mật độ âm thanh chống thấm 1000mm
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Bảng Sandwich Rockwool chống nước 1000mm chiều rộng
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Bảng Sandwich Rockwool chống cháy Bảng Sandwich Rockwool cách nhiệt với cách nhiệt nhẹ
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Giấy chứng nhận: | CE |
100mm Rockwool Sandwich Panel For Wall Building Warehouse Roofing Bức tường và mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool cho Tường Nhà Kho Lợp Tường và Mái nhà |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
80mm Rockwool Sandwich Panel Bảo vệ âm thanh Đèn nhẹ chống cháy Polyurethane
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich Rockwool Polyurethane chống cháy nhẹ cách âm môi trường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse
| Tên sản phẩm: | 150mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel cho Wall Building Warehouse |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
125mm Rockwool Sandwich Panel Thiết kế hiện đại
| Tên sản phẩm: | Rockwool Sandwich Panel với hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| Chiều rộng: | 1000mm |

