Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Rockwool Sandwich Panels / Rockwool Insulated Sandwich Board chống cháy chống âm
| Soundproof: | Yes |
|---|---|
| Heat-insulation: | Yes |
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation |
Tùy chỉnh PU niêm phong Rockwool Sandwich Panel Bảo hiểm nhiệt RAL Color Steel Panel CE chứng nhận
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Vâng. |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Phân tích dễ dàng, chống cháy Rockwool Sandwich Panel với trọng lượng nhẹ
| Cách nhiệt: | Vâng. |
|---|---|
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
9000mm Max Length Rockwool Sandwich Panel Perfect for 100 Lab Clean Room Needs
| Fire Resistance: | Class A |
|---|---|
| Applications: | 100 Lab / Laboratory Clean Room |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy tường ngoài trời cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy cho cửa hàng cách nhiệt xây dựng Tòa nhà tường văn phòn |
|---|---|
| độ dày: | 50mm-200mm |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich 50mm tùy chỉnh cho cách nhiệt xây dựng
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Polyurethane Rockwool Sandwich Panel 150mm cho tường và mái nhà cách nhiệt bên ngoài
| tên sản phẩm: | Tấm bánh sandwich tổng hợp Polyurethane Rockwool cho tường và mái nhà bên ngoài cách nhiệt |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Chất chống cháy tùy chỉnh Rockwool Sandwich Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Thiết kế hiện đại Rockwool Sandwich Panel Superior chống cháy cách nhiệt 1000mm chống nước cho văn phòng xây dựng
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Modern Design Rockwool Sandwich Panel with Levels A and Galvanized Sheet Surface Material
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |

